บ้านผลบอล ผลบอลสด ตารางบอลวันนี้ ประจำวันที่ พุธ ที่ 28 กรกฎาคม พ.ศ. 2564
ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก (UEFA Champions League 2021-2022)
00:00
[PR-1]เนฟท์ชิ บาคู
? - ? โอลิมเปียกอส[D1-1]
00:00
[D1-1]เชอร์ริฟ ติราสโพล
? - ? อลาชเคิร์ท[PR-1]
00:30
[D1-2] CFR คลูจ์
? - ? ลินคอล์น เรด อิมป์[PD-1]
00:45
[SASL-4]มิดทิลแลนด์
? - ? เซลติก[PR-2]
01:00
[D1-2]กาลาตาซาราย(N)
? - ? พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น[D1-2]
01:00
[D1-1]ลูโดโกเรตส์
? - ? เอ็นเค มูร่า 05 [D1-1]
01:15
[Sl-1]ยัง บอยส์
? - ? สโลวาน บราติสลาว่า[D1-1]
01:30
[D1-2]สปาร์ต้า ปราก
? - ? ราปิด เวียนนา[D1-2]
01:30
[D1-1]เซอร์เวน่า ซเวซด้า
? - ? ไครัต อัลมาตี้[D1-3]
ฟุตบอลชาย โอลิมปิก แข่งที่ญี่ปุ่น (Men Olympic Football in Japan 2021)
15:00
FT
[D4]ซาอุดีอาระเบีย(U23)(N)
1 - 3 บราซิล(U23)[D1]
15:00
FT
[D3]เยอรมนี(U23)(N)
1 - 1 ไอเวอรี่โคสต์(U23)[D2]
15:30
FT
[B1]เกาหลีใต้(U23)(N)
6 - 0 ฮอนดูรัส(U23)[B2]
15:30
FT
[B4]โรมาเนีย(U23)(N)
0 - 0 นิวซีแลนด์(U23)[B3]
18:00
live
[C1]สเปน(U23)(N)
0 - 0 อาร์เจนติน่า(U23)[C3]
18:00
live
[C2]ออสเตรเลีย(U23)(N)
0 - 0 อียิปต์(U23)[C4]
18:30
[A1]ญี่ปุ่น(U23)
? - ? ฝรั่งเศส(U23)[A3]
18:30
[A4]แอฟริกาใต้(U23)(N)
? - ? เม็กซิโก(U23)[A2]
นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway - Tippeligaen)
00:00
[6]ลีลล์สตรอม
? - ? ชาร์ปบอร์ก 08 [12]
00:00
[7]เฮาเกซุนด์
? - ? สตรอมก็อดเซ็ท[8]
00:00
[9]ออด เกรนแลนด์
? - ? ซานเดฟยอร์ด[11]
00:00
[13]เอ็มจอนดาเลน
? - ? สตาเบ็ค[16]
สวิตเซอร์แลนด์ ดิวิชั่น2 (Swiss Challenge League)
01:00
[4]เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น
? - ? เอสซี เครียนส์[8]
ฟินแลนด์ ดิวิชั่น2 (Finland Ykkonen)
22:30
[1]กนิสตัน เฮลซิงกิ
? - ? คอคคูล่า[12]
22:30
[2]โรวาเนียมี่
? - ? มูซ่า[5]
22:30
[6] VPS วาซ่า
? - ? ยาโร[3]
22:30
[7]อีคีนาส
? - ? พีเค-35 วานต้า[9]
22:30
[11]คูลบิ 04 (N)
? - ? จิปโป้[10]
ไชน่า ซุปเปอร์ลีก (China Super League)
15:30
FT
[B5]ปักกิ่ง กั๋วอัน(N)
1 - 1 เซี่ยงไฮ้ พอร์ท[B1]
15:30
FT
[B4]เหอเป่ย เอฟซี(N)
1 - 0 ต้าเหลียน โปร[B8]
17:30
live
[B6]เทียนจิน ไทเกอร์(N)
0 - 3 ชางชุน ย่าไท่[B3]
19:30
[B2]เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว(N)
? - ? หวูฮั่น เอฟซี[B7]
บราซิล ซีรี่บี (Brazil Serie B)
05:00
[7]อาไว
? - ? เรโม่ เบเลม[13]
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Argentina Primera Division)
00:15
[A10]โกดอย ครูซ
? - ? แอดเลติโก้ ทูคูแมน[B7]
00:15
[A6]ยูเนี่ยน ซานตาเฟ่
? - ? บานฟิลด์[B6]
02:30
[B12]ซาร์เมียนโต้
? - ? ซีเอ พลาเทนเซ่[A11]
02:30
[B1]เบเลซ ซาร์สฟิลด์
? - ? เดเฟนซา จัสติเชีย[B11]
04:45
[B3]อินดิเพนเดนเต้
? - ? ปาโตรนาโต้ ปาราน่า[B10]
07:00
[B5]ลานุส
? - ? ริเวอร์เพลท[A3]
อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)
09:30
[11]ลอสแอนเจลิส
? - ? มินนิโซต้า ยูไนเต็ด[13]
กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)
22:59
[D1-1]บาเยิร์น มิวนิค
? - ? มึนเช่นกลัดบัค[D1-8]
00:45
[D1-1]เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
? - ? แอตฯ มาดริด[D1-1]
01:45
[L1-13]มิลตัน คียนส์ ดอนส์
? - ? สเปอร์ส[PR-7]
02:00
[PR-2]แมนฯ ยูไนเต็ด
? - ? เบรนท์ฟอร์ด[LCH-3]
02:00
[D1-2]ปอร์โต้
? - ? เอเอส โรม่า[D1-7]